మెఘా కృష్ణారెడ్డి నివాసాలు, ఆఫీసులపై ఐటీ దాడులు.. నిజం ఇదే!

మెఘా ఇంజినీరింగ్ సంస్థ అధినేత కృష్ణారెడ్డి నివాసాలు, కార్యాలయాలపై ఐటీ శాఖ దాడులు చేసింది. దేశవ్యాప్తంగా మెఘా అధినేతకు చెందిన కార్యాలయాలు, సంబంధీకుల నివాసాలపై మొత్తం 17 చోట్ల ఐటీ దాడులు జరుగుతున్నట్టు సమాచారం. శుక్రవారం ఉదయం ఆరు గంటల నుంచి కృష్ణారెడ్డి ఇళ్లపై ఐటీ దాడులు జరుగుతున్నట్టు తెలుస్తోంది. మెగా కృష్ణారెడ్డి సంస్థల అకౌంట్ బుక్‌లలో ట్యాక్స్‌కు సంబంధించి అవకతవకలు జరిగాయనే కారణంతో ఐటీ దాడులు జరుగుతున్నాయని సమాచారం.

కాగా ఐటీ శాఖ తమ కార్యాయాల్లో జరిగింది ఐటీ దాడులు కాదని.. ఇవి సాధారణంగా జరిపే తనిఖీలేనని మెఘా సంస్థ తెలిపింది. ఇవి సాధారణ తనిఖీలనే విషయం గుర్తించాలని మీడియా సంస్థలను కోరింది. గతంలో మైహోం సంస్థపై కూడా ఐటీ దాడులు జరిగాయని వార్తలొచ్చాయి. కానీ అదంతా తప్పుడు ప్రచారమని ఆ సంస్థ స్పష్టం చేసింది.

మెఘా సంస్థ తెలంగాణలో కాళేశ్వరం ప్రాజెక్టు నిర్మాణంలో పాలుపంచుకుంది. ఇటీవలే రివర్స్ టెండరింగ్‌ ద్వారా పోలవరం కాంట్రాక్టును సైతంను ఈ సంస్థ దక్కించుకుంది.

Related posts

Leave a Comment