సఫల తెలంగాణ

దేశచరిత్రలోనే ఎన్నదగిన మహోద్యమాన్ని సాగించి సాధించుకొన్న తెలంగాణ నేడు ఒక సఫల రాష్ట్రంగా పురోగమిస్తున్నదని ముఖ్యమంత్రి కల్వకుంట్ల చంద్రశేఖర్‌రావు అన్నారు. ఒక రాష్ట్ర చరిత్రలో ఐదేండ్లు చిన్నకాలమే అయినప్పటికీ ప్రభుత్వం సాధించిన అసామాన్య విజయాల రీత్యా ఎంతో విలువైన కాలమని పేర్కొన్నారు. కాళేశ్వరంతోపాటు రాష్ట్రంలో తలపెట్టిన ప్రాజెక్టులన్నీ పూర్తయితే రాష్ట్రంలో కరువు అనే మాట వినిపించదు.. కనిపించదని సీఎం తెలిపారు. రెండున్నరేండ్ల అతి తక్కువ సమయంలో నిర్మిస్తున్న అతి పెద్ద సాగునీటి ప్రాజెక్టుగా కాళేశ్వరం చరిత్ర సృష్టించబోతున్నదన్నారు. వచ్చేనెల చివరినుంచి మేడిగడ్డ బరాజ్ నుంచి ప్రతిరోజు రెండు టీఎంసీల నీళ్లను ఎత్తిపోయనున్నామని వెల్లడించారు. రాష్ట్రంలో అవినీతికి ఎంతమాత్రం చోటులేకుండా కొత్త రెవెన్యూ, మున్సిపల్ చట్టాలను తీసుకొచ్చి పారదర్శకమైన పాలనను అందిస్తామన్నారు. కాలంచెల్లిన చట్టాలకు చరమగీతం పాడుతామని స్పష్టంచేశారు. రాష్ట్రంలో తనకు సంతృప్తినిచ్చిన ఆసరా పింఛన్లను జూలై ఒకటి నుంచి రెట్టింపుచేస్తున్నామని సీఎం ప్రకటించారు. 

Related posts

Leave a Comment